Page 259 of 261

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Sun Oct 01, 2017 2:39 am
by Sn@kemaru
The Walking Dead: A New Frontier

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Mon Oct 16, 2017 6:51 pm
by Sn@kemaru
Mass Effect: Andromeda

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Sat Nov 04, 2017 8:35 pm
by Sn@kemaru
NBA 2K18: The Prelude

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Wed Nov 29, 2017 7:31 pm
by Sn@kemaru
Marvel Heroes Omega

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Thu Nov 30, 2017 4:27 am
by Daniel
Nakahabol pa :D

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Thu Nov 30, 2017 7:23 pm
by Sn@kemaru
^ Hindi ko na na-plat dahil inabutan na ako ng closing.
5 trophies pa kailangan ko before the plat.
Sayang, nag-eenjoy pa naman ako sa kanya.

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Sun Dec 03, 2017 11:30 pm
by Sn@kemaru
Spy Chameleon....

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Sun Dec 24, 2017 6:05 pm
by Sn@kemaru
Dungeon Punks....

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Tue Dec 26, 2017 7:45 pm
by Sn@kemaru
forma.8

.........

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Sat Dec 30, 2017 3:17 am
by Sn@kemaru
The Order: 1886

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Fri Jan 05, 2018 11:55 pm
by Sn@kemaru
Uncanny Valley.

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Thu Jan 18, 2018 1:30 pm
by Daniel
Agree ba kayo sa top 10 na ito?

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Sun Jan 21, 2018 7:47 pm
by Sn@kemaru
^ Hindi ako agree sa lahat.
Baka hindi pa niya nalaro yun The Last Guy, Prototype 1, COD WAW.

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Tue Jan 23, 2018 8:31 pm
by Sn@kemaru
Samurai Warriors 4

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Thu Feb 15, 2018 11:56 pm
by Sn@kemaru
The Evil Within

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Sun Feb 18, 2018 7:29 pm
by Sn@kemaru
Tales from the Borderlands

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Wed Mar 07, 2018 9:12 pm
by Sn@kemaru
Horizon Zero Dawn

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Sun Mar 11, 2018 1:48 pm
by Sn@kemaru
Marvel's Guardian of the Galaxy: The Telltale Series

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Sun Mar 18, 2018 6:42 pm
by Sn@kemaru
Uncharted: The Lost Legacy

Re: The Trophies Thread (Show us your PSN trophy card!)

Posted: Thu Apr 26, 2018 9:02 pm
by Sn@kemaru
Metal Gear Solid V: The Phantom Pain